NJOMBE

NJOMBE

clock

Saturday, March 30, 2013

PICHA 6 ZA JENGO LA GOROFA LILILOANGUKA LEO DAR ES SALAAM



.
.
.
.
.
.
.
Picha zimepigwa na Ramadhani.
Kwa maelezo ya shuhuda, inasemekana limeanguka saa moja asubuhi ambapo kwa muda huo kulikua na watoto wa kihindi wanacheza mpira, kulikua na vibarua ambao wanataka kumwaga zege kuendelea na ujenzi na ndio walikua wanabadilisha nguo kuanza kazi.
Ni posta mtaa wa Indira Gandhi pembeni ya msikiti mkubwa wa Itnasheri, lilikua ni gorofa la floor 12 ambapo mpaka sasa hakuna hesabu kamili ya vifo lakini shuhuda anasema kwa muda mfupi baada ya kuanguka alishuhusia maiti nne.
Sehemu ya chini zinaonekana bado nzima hazijadondoka ila kifusi cha kutoka juu ndio kimefunika lakini kuna watu ndani yake wako hai na inaripotiwa wanapata hewa vizuri na wamekua wakiwapigia ndugu zao na kuwaita waje kwenye eneo la tukio.
Endelea kuwa karibu na millardayo.com taarifa zaidi zinazidi kufatiliwa.
.
.
hii picha imepigwa na Salma Msangi wa Channel ten ambae unaweza kutazama kazi zake pia kupitia salmamsangi.com
hii picha imepigwa na Salma Msangi wa Channel ten ambae unaweza kutazama kazi zake pia kupitia salmamsangi.co
m habari na matukio na Millardayo

No comments:

Post a Comment