NJOMBE

NJOMBE

clock

Tuesday, January 29, 2013

BONANZA LA HOSPITALI YA RUFAA MBEYA LAMALIZIKA SALAMA NA LAPENDEZA SANA

MGENI RASMI MKUU WA POLISI MKOA WA MBEYA KAMANDA DIWANI AKIFUNGUA BONANZA HILO
MWENYEKITI WA MICHEZO HOSPITALI YA RUFAA MBEYA CHRISTOPHER MWAKUBOMBAKI AKIMKARIBISHA MGENI RASMI KUFUNGUA BONANZA HILO AMBALO LIMESHIRIKISHA WATUMISHI WA SERIKALI  TOKA KATIKA OFISI MBALI MBALI MKOANI HAPA
TIMU MBALI MBALI ZA SERIKALI ZILISHIRIKI BONANZA HILI HAPA WAKIMSIKILIZA MGENI RASMI
MGENI RASMI AKISALIMIANA NA TIMU YA DAMU SALAMA
HAPA AKISALIMIANA NA TIMU YA OFISI YA MKUU WA MKOA  MBEYA
TIMU YA OFISI YA MKUU WA MKOA MBEYA
TIMU YA DAMU SALAMA MBEYA
MASHINDANO YA KUKUNA NAZI KWA WANAUME YALIKUWEPO
MASHINDANO YA KUNYWA SODA KWA CHAPATI
KAMANDA DIWANI AKIFURAHIA MICHEZO MBALI MBALI KATIKA BONANZA HILO
DUU HII KALI MZEE ANAONYESHA UMAHILI WAKE WA KUCHEZA SEBENE
WATOTO NAO WALIKUWEPO HAPA NI KIDUKU TU
JAMAA BAADA YA KUSHINDWA KATIKA SHINDANO LA KUKUNA NAZI AKAAMUA BORA ALE MACHICHA YA NAZI HII KALI
MASINDANO YA KUVUTA KAMBA KWA WANAWAKE
MASHINDANO YA KUVUTA KAMBA KWA WANAUME
KIDUKU KWA WATOTO KINAENDELEA
MPIRA WA MIGUU
NYAMA CHOMA ILIKUWEPO UWANJANI HAPO
MASHINDANO YA KUKIMBIA NA GUNIA
TBL NAO WALIKUWEPO UWANJANI HAPO
WATOTO NAO WAKIVUTANA KWA KAMBA
MGENI RASMI TOKA OFISI YA MKUU WA MKOA MBEYA COSTANTINE MUSHI AKIFUNGA BONANZA HILO
PICHA NA MBEYA YETU

No comments:

Post a Comment